சுஜீவ சேனசிங்கவிற்கு வழங்கப்பட்டுள்ள பொறுப்பு

உள்ளூராட்சி சபைத் தேர்தலுக்கான ஐக்கிய மக்கள் சக்தியின் பிரசாரத்திற்கு தலைமை தாங்கும் பொறுப்பு முன்னாள் நாடாளுமன்ற உறுப்பினர் சுஜீவ சேனசிங்கவுக்கு வழங்கப்பட்டுள்ளது.

கட்சியின் தேர்தல் பிரசார மற்றும் ஊக்குவிப்பு செயலாளராக நியமிக்கப்பட்டநிலையில், கட்சியின் பிரசாரத்திற்கு தலைமை தாங்குவதாக சேனசிங்க தெரிவித்துள்ளார்.

கட்சியின் தலைவர் சஜித் பிரேமதாஸவிடமிருந்து கட்சியின் தேர்தல் பிரசார மற்றும் பதவி உயர்வுகளுக்கான செயலாளராக தாம் கடந்த புதன்கிழமை நியமனம் பெற்றதாகவும், கட்சியின் மூத்த துணைத் தலைவராகவும் தாம் நியமிக்கப்பட்டதாகவும் சேனசிங்க குறிப்பிட்டுள்ளார்.

முன்னாள் நாடாளுமன்ற உறுப்பினரான சுஜீவ சேனசிங்க, இரண்டு ஆண்டுகளுக்குப் பிறகு மீண்டும் தீவிர அரசியலுக்கு வந்துள்ளார் முன்னதாக 2020 பொதுத் தேர்தலுக்குப் பிறகு அவர் தீவிர அரசியலில் இருந்து விலகியிருந்தார்;