அதை மட்டும் செய்திருந்தால் வெற்றி எனக்குத்தான் -கதறுகிறார் ட்ரம்ப்

சட்டரீதியான வாக்குகளை மட்டும் எண்ணியிருந்தால் நான் வெற்றிபெற்றிருப்பேன் என்று டொனால்ட் ட்ரம்ப் தெரிவித்துள்ளார்.

அமெரிக்காவில் நவம்பர் 3ஆம் திகதி அதிபர் தேர்தல் நிறைவடைந்து தற்போது வாக்கு எண்ணிக்கை நடைபெற்று வருகிறது. இந்த தேர்தலில் குடியரசு கட்சி சார்பில் அதிபர் டொனால்ட் ட்ரம்ப் போட்டியிட்டார். அவரை எதிர்த்து ஜனநாயக கட்சி வேட்பாளராக முன்னாள் துணை அதிபர் ஜோ பைடன் போட்டியிட்டார்.

தற்போதைய நிலவரப்படி ஒட்டுமொத்தமாக ஜோ பைடன் முன்னிலையில் இருக்கிறார். ட்ரம்புக்கு சாதகமாக கிடைக்கும் என எதிர்பார்க்கப்பட்ட சில மாகாணங்களிலும் ஜோ பைடன் வெற்றிபெற்றுவிட்டார். இந்த சூழலில் குடியரசு கட்சியினர் அதிருப்தியில் இருக்கின்றனர்.

கொரோனா பாதிப்புக்கு மத்தியில் தேர்தலில் பல லட்சக்கணக்கானோர் தபால் முறையில் வாக்களித்தனர். ஆனால், தபால் வாக்குகளில் மோசடி ஏற்படும் எனவும், தபால் முறையை தவிர்க்க வேண்டுமெனவும் அதிபர் ட்ரம்ப் தொடர்ந்து புகார் கூறிவந்தார்.

இந்நிலையில், பின்னடைவை சந்தித்தபின் வாக்குப்பதிவில் மோசடி நடைபெற்றுள்ளதாக ட்ரம்ப் குற்றம்சாட்டி வருகிறார். மேலும், பைடன் வெற்றிபெற்றதாக கூறப்படும் மாகாணங்களில் முடிவை எதிர்த்து சட்டப் போராட்டம் நடத்தப்போவதாகவும் ட்ரம்ப் தெரிவித்துள்ளார்.

இந்நிலையில், சட்டரீதியான வாக்குகளை மட்டும் எண்ணியிருந்தால் தேர்தலில் வெற்றிபெற்றிருப்பேன் என டொனால்ட் ட்ரம்ப் தெரிவித்துள்ளார். இதுகுறித்து அவர் ட்விட்டரில், “சட்டரீதியான வாக்குகளை மட்டும் எண்ணியிருந்தால் அதிபர் தேர்தலை நான் ஈசியாக வெற்றிபெற்றிருப்பேன்.

வாக்கு எண்ணிக்கையின்போது வெளியாட்கள், நோக்காளர்கள் அனுமதிக்கப்படுவதில்லை. எனவே, இந்த சூழலில் எண்ணப்பட்ட அனைத்து வாக்குகளுமே சட்டவிரோதமான வாக்குகள்தான். இதில் உச்சநீதிமன்றம்தான் முடிவு செய்ய வேண்டும்” என்று தெரிவித்துள்ளார்.