ரணில் வழங்கிய வாக்குறுதிகள் நிறைவேற்றப்படுமா?-சஜித்

பொது வர்த்தகக் குழு மற்றும் பொதுக் கணக்குக் குழுவின் தலைவர் பதவிகளை எதிர்க்கட்சிக்கு வழங்குவதற்கு ஜனாதிபதி முன்னர் எடுத்த தீர்மானம் அதே விளைவை ஏற்படுத்துமா என எதிர்க்கட்சித் தலைவர் சஜித் பிரேமதாச இன்று (29) நாடாளுமன்றத்தில் கேள்வி எழுப்பினார்.

ஜனாதிபதி பிரதமராக இருந்த போது வழங்கிய வாக்குறுதியை மீறுகிறாரா? “தற்போதைய ஜனாதிபதி பிரதமராக இருந்தபோது, ​​நான் இந்த அவையில் கேட்ட கேள்விக்கு சாதகமான பதிலை அளித்தார். அதை செய்வேன் என்றார். அதன் பின்னர் பல சந்தர்ப்பங்களில், குறிப்பாக இந்த நெருக்கடி நிலை அதிகரித்த போது, ​​சபாநாயகர் அதனை செய்தார்.

COP, COP கமிட்டி தலைவர் பதவிகள் எதிர்க்கட்சிகளுக்கு வழங்கப்படும் என்பதில் தெளிவாக உள்ளது. அந்த முடிவு இப்போதும் அப்படியேதானா?மாறிவிட்டதா?நிலைமை வேறு என்பதால் முடிவுகளை மாற்ற பாடுபடுகிறீர்களா?ஜனாதிபதி தான் கொடுத்த வாக்குறுதியை மீறுகிறாரா?எனவும் சஜித் பிரேமதாச கேள்வியெழுப்பினார்.